CHƯƠNG TỬ VI 592 XINH DUYÊN QUYẾN RŨ EM NGOAN SIÊU DÂM NÈ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

CHƯƠNG TỬ VI 592 XINH DUYÊN QUYẾN RŨ EM NGOAN SIÊU DÂM NÈ

Bài gửi by Admin on Mon Mar 27, 2017 9:38 pm

chào anh em
chúc anh em sức khỏe lúc nào cũng check được nhưng thiên thần của đội mình với giá cả cạnh tranh hữu nghị thời buổi kinh tế khó khăn
nay mới kiếm và sung sướng với một em gái mà gần như sinh ra để làm hài lòng các thượng đế về kể body ngoại hình cách phục vụ k ngờ nó tuyệt vời đến mức không thể mong đợi hơn
nói sơ sơ về em thì em là một người mạnh mẽ cá tính dám nói dám làm và để thuyết phục em về đội của mình là cả một vấn đề vì em muốn làm người phụ nữ độc lập về tài chình và có một ước mơ và hoài bão đáng nể nên em tìm đến mình và không lẽ em ngoan và ngon như thế này mà k giới thiệu cho anh em thì thiệt cho anh em nhé hàng này siêu mới siêu sạch sẽ siêu tình cảm như gấu siêu dâm mặc dù đây là lần đầu em đi làm hàng độc quyền của mình nhé tôi dám khẳng định em này hơn hẳn nhiều em hàng cao cấp sang chảnh luôn nhưng vì anh em tôi chỉ làm giá này anh em cứ tin gặp sẽ biết

nghệ danh CHƯƠNG TƯ VI 592

chiêu cao 1m6

cân cặng 47kg

quê quán gái phố núi nhé hàng siêu chất lượng

năm sinh 1995

face chấm 8.5đ vẫn còn quá rẻ mặt xinh teen sang trọng có thể nói thuộc dạng cao cấp body của em thơm phức luôn
vòng 1 dạng vuwaftay  nhỏ săn chắc đầu ty hồng hào săn chắc hàng thật chuẩn 100%
vòng 2 nhiều đường cong tuyệt mĩ tướng mi nhon nhỏ ngưởi chơi thế nào sướng thế đó tuyệt và âm thanh sống động đập liên hồi tê tái
vòng 3 bím còn khít vì là hàng mới sạch sẽ không mùi anh em vét màng thỏa thích chơi sướng tuyệt đôi sướng
dịch vụ mới vô nghề nhưng trình độ BJ chuẩn thái độ vui vẻ đi chơi tình cảm ngoan ngoãn và có thể nói là thần dâm xuất hiện nhé
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có

kết luận với giá 600k 1shot đi chơi với em nó quá rẻ rồi nhé nên anh em đừng trả giá nhé chúc anh em vui vẻ

khu vực tân bình

rổ giá 600k 1shot lên tiên

số phone 0971918592

pass bạn anh cường

giá ks 70k/1h

thời gian làm việc 11h tới 11h tối

hình thị dâm

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://gaigoicaocap2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics