THANH TRÚC 800 MẶT DUYÊN XINH NHẸ NHÀNG DOYLY SIÊU SƯỚNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

THANH TRÚC 800 MẶT DUYÊN XINH NHẸ NHÀNG DOYLY SIÊU SƯỚNG

Bài gửi by Admin on Wed Jul 12, 2017 2:41 am

chào anh em
nay lên bài viết ra mắt một em hàng mới xuất hiện lần đầu trên các diễn đàn tại sài gòn này
bé này được nhỏ em giới thiệu qua nên nay rảnh rỗi qua làm 1 shot và có vài tấm hình cho anh em thưởng thức và anh em nên gặp em nó đó là theo cảm nhận của mình vì em nó xinh xắn nói chuyện duyên dáng hài hước nhẹ nhàng lúc nào cũng cười nói vui vẻ theo mình là tuyệt đáng gặp gỡ với giá 400k nhé

nghệ danh THANH TRÚC 800

face 7đ tùy gu theo mình như thế duyên dáng dâm giọng nói truyền càm nhẹ nhàng rất đa tình

tuổi 24

chiều cao 1m55

nguyên quán miền tây

vòng 1 vừa tay hàng thật xem hình bóp bú liếm cũng đủ tê tái kiềm theo các kĩ thuật làm tình của em nó làm anh em chịu không nổi đâu
vòng 2 có da có thịt đường cong tuyệt mĩ có xíu lipip không ảnh hưởng tới các tư thế của anh em chiến đấu đâu cộng thêm em nó rên la kích thích thằng em lắm nhé dogly sở trường
vòng 3 bím hồng hào khít nước nôi đầy đủ sạch sẽ anh em nên alo em nó liền đi
dịch vụ tuyệt 9.5/10 BJ HJ WC vét máng với hôn môi thì tùy theo nhé nói chung nhẹ nhàng tình cảm đúng nghĩa ăn bánh trả tiền luôn
đảnh giá em nó chuẩn với giá tình cảm nhẹ nhàng hàng họ ok đảm bảo k photto hình k tráo hàng anh em yên tâm
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có

khu vực tân bình

rổ giá 400k 1shot

số phone 0902679800