TIÊN SODA 924 MẶT XINH HÀNG MÚP HÀNG TÌNH CẢM BÁN CHUYÊN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

TIÊN SODA 924 MẶT XINH HÀNG MÚP HÀNG TÌNH CẢM BÁN CHUYÊN

Bài gửi by Admin on Wed Sep 13, 2017 6:47 pm

chào anh em
chúc anh em sức khỏe thành công và luôn tiền đầy túi để có điều kiện gặp các em mới lên sóng tươi mới của team của mình nhé
cũng lâu rồi mình không đi chơi và không viết bài nay mơi gặp một bé mặt xinh hàng mới tinh nghe đâu đi học về chăm sóc sắc đẹp nhưng do đang khó khăn nên mình mới gợi ý giúp bé để anh em được thưởng thức hàng mới và cũng là giúp bé trang trải cuộc sống nhé
tôi mới check chiều này và có cảm nhận và chút thông tin cho anh em tham khảo trước khi lên đường check

nghệ danh TIÊN SODA 924 hàng bán chuyên nhé

tuổi 24

quê quán miền tây anh em nghe giọng nói thì biết nhé

chiều cao 1m6

cân nặng 50 kg

mặt mũi 8đ xinh trắng trẻo mắt to diễm lệ biết nói nhìn phong cách sang trọng đáng để anh em gặp gỡ
vòng 1 dạng bưởi nhỏ hàng ít xài nên còn ngon đầu núm nhỏ hồng hào bóp sướng bú liếm thỏa thích nhé hàng tình cảm mà
vòng 2 dạng múp có da có thịt nhưng k có lipip nên không cản trở các tư thế của anh em nhé nói chung bé này dogly là siêu sướng và âm thanh vang dội càng chơi càng sướng anh em thử đi sẽ thích đây
vòng 3 hàng mới bím khít cắt tỉa gọn gàng hồng hảo chơi sướng có cảm giác nhấc máy gọi liền nhé anh em
dịch vụ nói chung là chuẩn cơm mẹ nấu hoàn hảo đủ bàn bản do em nó bản chất dâm nhé

+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có

hàng kiểm định chuẩn nhé mong anh em ủng hộ gái sinh viên style mới lạ nhé
phong độ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi

Rổ giá : 500k /shot

Khu vực : quận 10

SỐ PHONE 0938098924

PASS BẠN ANH CƯỜNG

giá nhà nghỉ 60k 1h nhé

THỜI GIAN LÀM VIỆC 1H TỚI 10H TỐI do công việc buổi sáng em đi học  nên chắc ngày gặp 4 5k thôi nhé

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://gaigoicaocap2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics