HOÀNG ANH 798 GIRL XINH SỞ HỮU GƯƠNG MẶT ĐẬM CHẤT DÂM NỮ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

HOÀNG ANH 798 GIRL XINH SỞ HỮU GƯƠNG MẶT ĐẬM CHẤT DÂM NỮ

Bài gửi by Admin on Wed Oct 18, 2017 12:21 am

Sở hữu khuôn mặt đậm chất dê nữ cùng 1 cặp vếu khủng chà bá có lẽ em sinh ra là để dành cho đồng dê thỏa mãn nhu cầu tình dục . Hôm nay mục đích chỉ là cafe chém gió chút thôi, nên em ăn mặc khá nhẹ nhàng, ngồi nhấp từng ngụm cafe chọc cho em mấy câu chuyện vui, nhìn em cười mà cũng phải kín đáo quay đi lau nước dãi mấy lần . Gái ngoan, style nhẹ nhàng, em lần đầu tiên đi làm trên này, cái gì cũng bẽn lẽn, nom đáng yêu không thể tả. Hế hế, nhìn cái body nuột nà, cặp vú to ẩn hiện sau lớp váy, cặp vòng 3 núng niếng, không chén luôn để ngày mai sao đặng .Như một người yêu, khi 2 đồng dê đã ở trên giường, cảm giác làm tình với em nó quả thật như là với người iu thủa ban đầu vậy. Đắp chăn, ôm ấp vuốt ve, vài câu chuyện ngại ngùng thì kéo đầu em nó lại sát mặt mình, mắt em đã nhắm và còn chờ gì nữa mà không kiss :3, nụ kiss ngọt ngào, chỉ cần kiss thôi, chym đã cửng tếu lên rồi, bóp cặp vú to trắng ngần của em đầu ti vẫn còn rất hồng hào, cảm giác mềm mại sướng đến tê tái. kiss vú, rúc cả mặt vào cặp vú khủng của em mà hít hà… thơm quá, da thịt thơm tự nhiên, vuốt cái vòng 2 thon, phẳng mượt, xuống đến đùi, luồn tay vào giữa 2 khe háng của em mà sờ soạng đã thấy dê thuỷ nhâm nhấp, trườn xuống dưới không thấy em nó phản ứng gì thế là dang rộng cặp đùi thon vục mặt vào mà vét
rồi em lên trên bắt đầu thổi kèn,đang phê sẵn nên em mới thổi được khoảng 3 phút đã bắt em đeo bao để khám phá cái bým đang đầy nước này, ấm áp và dễ chịu, phang phập từng phát chắc nịch, cảm nhận rõ cái bým của em nó cũng nhẹ nhàng co bóp,như đang có cái gì đó mút chặt lấy con chym đang trực chờ thua cuộc. Đổi sang tư thế doggy thì chưa được 2 phút đã đầu phò cái vòng 3 chắc nịch của em, nằm ôm ấp thêm 5 phút thì đồng dê lần lượt vào nhà tắm, rùi hẹn em lần sau gặp lại.

THÔNG TIN LIÊN LẠC:

Nghệ Danh : HOÀNG ANH 798

price : 1000k/shoot

địa chỉ : Quận 10

SDT : 0934208798

pass bạn anh cường

ĐÁNH price VÀ NHẬN XÉT :
style: Nhẹ nhàng, ngoan, tình cảm
Body: dài ráo, vếu tấn công vòng 3 phòng thủ
mặt: Xinh xắn, hay cười
Vú: To, tự nhiên, đầu ti hồng hào, cho bú mút thoải mái
vòng 2: Phẳng mượt
vòng 3: Mẩy, chắc chắn, doggy phê đừng hỏi
Bým: Lông lá tự nhiên, nước nôi nhiều, biết co bóp
Dịch vụ cam kết: Thổi kèn, sóc lọ, cho khách kiss môi (không tiếp khách say, hơi thở nặng mùi), liếm nồn, kiss vếu bóp vú .
phò MỚI NGOAN NGOÃN, NHẸ NHÀNG RẤT ĐÁNG fuck, PHÙ HỢP CHO đồng dê THÍCH BODY ĐẸP, MẶT XINH, VÚ TO , LÀM TÌNH CẢM XÚC .

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://gaigoicaocap2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics